An aika OMT 500kg na jigilar kankara zuwa Afirka tare da injinan kankara guda biyu a makon da ya gabata. Dukan kayan aikin kankara an yi su ne da bakin karfe mai inganci, mai kyau don kariya daga lalata.
Mai ba da kankara na OMT ya dace da na'urar kankara na bututu da na'ura na kankara na kasuwanci, don ajiyar kankara na ɗan lokaci, mai ba da wutar lantarki kuma an sanye shi da madaidaicin feda, wanda yake da sauƙi da sauƙi don girbi ice.
Mai isar da kankara a cikin kallo, mai ɗaukar nauyi mai ɗorewa
Ana iya daidaita mai ba da kankara, mafi ƙarancin girman shine 250kg, zamu iya sanya shi girma bisa ga abokin ciniki.'s bukata. Don girman girman girman kankara, za mu iya ƙirƙira shi zuwa kantuna biyu, sanye take da na'ura mai ɗaukar hoto guda biyu a ciki, ta yadda abokin ciniki zai iya girbi da tattara ƙarin kankara a kowane tsari.
OMT ice dispenser da 20ton tube ice machine aikin a Malaysia abokin ciniki's workshop:
Lokacin aikawa: Mayu-24-2024